นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ประธานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการศึกษามัธยมศึกษา จังหวัดเชียงใหม่ เดินทางไปร่วมแสดงความยินดี กับ รองผู้อำนวยการภูษณิศา งามเมืองแก้ว ในโอกาส
วันที่ 26 ต.ค. 2565![นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ประธานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการศึกษามัธยมศึกษา จังหวัดเชียงใหม่ เดินทางไปร่วมแสดงความยินดี กับ รองผู้อำนวยการภูษณิศา งามเมืองแก้ว ในโอกาส uploads/2/2022-12/312944478_439739524958286_137355005492875026_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2022-12/312944478_439739524958286_137355005492875026_n.jpg)
26 ตุลาคม 2565 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ประธานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการศึกษามัธยมศึกษา จังหวัดเชียงใหม่ เดินทางไปร่วมแสดงความยินดี กับ รองผู้อำนวยการภูษณิศา งามเมืองแก้ว ในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนดอยสะเก็ดวิทยาคม อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่