ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศล งานฉลองพระชนมายุ 8 รอบ สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก ณ วัดป่าดาราภิรมณ์ พระอารามหลวง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 26 มิ.ย. 2566![ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศล งานฉลองพระชนมายุ 8 รอบ สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก ณ วัดป่าดาราภิรมณ์ พระอารามหลวง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่ uploads/2/2023-07/353452406_590664756532428_6119390735429377068_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-07/353452406_590664756532428_6119390735429377068_n.jpg)
6 มิถุยายน 2566
นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นางสาวนภลัย เกลื่อนกระโทก รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล พร้อมด้วยคณะครู งานชุมชนสัมพันธ์ กลุ่มบริหารงานอำนวยการ เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระกุศล งานฉลองพระชนมายุ 8 รอบ สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ สมเด็จพระสังฆราช สกลมหาสังฆปริณายก ณ วัดป่าดาราภิรมณ์ พระอารามหลวง อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่
ภาพ/ข่าว : เครือข่ายประชาสัมพันธ์ งานชุมชนสัมพันธ์ กลุ่มบริหารงานอำนวยการ