การสอบคัดเลือกนักเรียน เพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และปีที่ 4 ปีการศึกษา 2567 รอบพิเศษรอบโครงการทุนเพชรพระศรีฯ โครงการทุนเด็กดีศรีวัฒโนทัยและโครงการทุนนักเรียนที่มีความสามารถพิเศษ ณ
วันที่ 16 ธ.ค. 2566![การสอบคัดเลือกนักเรียน เพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และปีที่ 4 ปีการศึกษา 2567 รอบพิเศษรอบโครงการทุนเพชรพระศรีฯ โครงการทุนเด็กดีศรีวัฒโนทัยและโครงการทุนนักเรียนที่มีความสามารถพิเศษ ณ uploads/2/2024-01/410886787_122122280366089568_7881669968500967489_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-01/410886787_122122280366089568_7881669968500967489_n.jpg)
16 ธันวาคม 2566 : นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พร้อมด้วยทีมบริหาร ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา ที่ปฏิบัติหน้าที่เป็นคณะกรรมการ ในการดำเนินการสอบคัดเลือกนักเรียน เพื่อเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และปีที่ 4 ปีการศึกษา 2567 รอบพิเศษรอบโครงการทุนเพชรพระศรีฯ โครงการทุนเด็กดีศรีวัฒโนทัยและโครงการทุนนักเรียนที่มีความสามารถพิเศษ ณ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ