ร่วมพิธีถวายพวงมาลา พระราชานุสาวรีย์ สมเด็จพระเทพศิรินทราบรมราชินี เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระเทพศิรินทราบรมราชินี ปีที่ 162
วันที่ 9 ก.ย. 2566![ร่วมพิธีถวายพวงมาลา พระราชานุสาวรีย์ สมเด็จพระเทพศิรินทราบรมราชินี เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระเทพศิรินทราบรมราชินี ปีที่ 162 uploads/2/2023-10/377700433_630275842571319_1864073366328041234_n.jpg](uploads/2/2023-10/377700433_630275842571319_1864073366328041234_n.jpg)
9 กันยายน 2566 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้นางญาณิศา คำภิระ รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ นางศิรินพร ฤกษ์วัฒนสิริกุล นางสาววรรณทะญา เนืองวงค์ และนางสาวเกศสุดา ขิปะนัน เป็นตัวแทนคณะผู้บริหาร คณะครูบุคลากรทางการศึกษาและนักเรียนโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เข้าร่วมพิธีถวายพวงมาลา พระราชานุสาวรีย์ สมเด็จพระเทพศิรินทราบรมราชินี เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระเทพศิรินทราบรมราชินี ปีที่ 162 โดยมีหม่อมหลวงอัชรานุสรณ์ จักรพันธุ์ เป็นประธานในพิธีฯ ณ โรงเรียนเทพศิรินทร์ เชียงใหม่ อำเภอสันป่าตอง จังหวัดเชียงใหม่