ข้าร่วมรับชมการแสดงวงโยธวาทิตโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์ พร้อมทั้งให้กำลังใจนักเรียนวงโยธวาทิตฯ โดยได้รับจากการต้อนรับจาก นายศักดิ์ดา ศักดิ์ใหญ่ ผู้อำนวยการโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์ คณะผู้บริหารและคณะครู
วันที่ 8 มี.ค. 2566![ข้าร่วมรับชมการแสดงวงโยธวาทิตโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์ พร้อมทั้งให้กำลังใจนักเรียนวงโยธวาทิตฯ โดยได้รับจากการต้อนรับจาก นายศักดิ์ดา ศักดิ์ใหญ่ ผู้อำนวยการโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์ คณะผู้บริหารและคณะครู uploads/2/2023-04/333526927_515422050756491_227640042143882268_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-04/333526927_515422050756491_227640042143882268_n.jpg)
8 มีนาคม 2566 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พร้อมด้วยนางสาวณัฎฐา จันสุวรรณกุล รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ นางไพลิน วานิชจรัสกิจ ผู้ช่วยผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ นางสุรีย์รัตน์ โอฬารสกุล หัวหน้างานแนะแนวการศึกษา และนางสาวศิริลักษณ์ สีแดง ครูผู้ควบคุมวงโยธวาทิตโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เข้าร่วมรับชมการแสดงวงโยธวาทิตโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์ พร้อมทั้งให้กำลังใจนักเรียนวงโยธวาทิตฯ โดยได้รับจากการต้อนรับจาก นายศักดิ์ดา ศักดิ์ใหญ่ ผู้อำนวยการโรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์ คณะผู้บริหารและคณะครู ด้วยความอบอุ่น ณ โรงเรียนคำเที่ยงอนุสสรณ์ จังหวัดเชียงใหม่
ข่าว/ภาพ เครือข่ายงานแนะแนวการศึกษา โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่