กิจกรรม ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ "Happy New Year & Happy Life" ปาร์ตี้พี่น้องวัฒโนทัย
วันที่ 28 ธ.ค. 2566![กิจกรรม ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ "Happy New Year & Happy Life" ปาร์ตี้พี่น้องวัฒโนทัย uploads/2/2024-01/415112742_122124980234089568_6407834203686900513_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-01/415112742_122124980234089568_6407834203686900513_n.jpg)
โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จัดกิจกรรม ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ "Happy New Year & Happy Life" ปาร์ตี้พี่น้องวัฒโนทัย โดย นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ได้กล่าวอวยพรปีใหม่ ให้กับคณะครู บุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ รวมทั้งมีการร่วมขับร้องบทเพลง "พรปีใหม่" เพื่อเป็นสิริมงคลและเป็นขวัญกำลังใจในการปฏิบัติงานตามหน้าที่ต่อไป จากนั้นได้มีการมอบโชคซึ่งเป็นของขวัญมอบให้คณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เพื่อเป็นการแสดงความขอบคุณที่ทุกคนได้ร่วมกันปฏิบัติหน้าที่เป็นอย่างดีตลอดมา พร้อมกันนั้นได้มีกิจกรรมกลุ่มสัมพันธ์ และขับร้องบทเพลงร่วมกัน ทั้งกลุ่มบริหาร กลุ่มสาระฯ กลุ่มงาน และร่วมแลกของขวัญปีใหม่ บรรยากาศเป็นไปด้วยความอบอุ่น สนุกสนาน ครื้นเครง ณ ร้านหมูกระทะหอมฉุย อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่