ต้อนรับ ดร.อัจฉรา ช่วยนุ่ม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงใหม่ ในโอกาสตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
วันที่ 11 ก.พ. 2567![ต้อนรับ ดร.อัจฉรา ช่วยนุ่ม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงใหม่ ในโอกาสตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 uploads/2/2024-02/421975056_122133758078089568_6530014787704088173_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-02/421975056_122133758078089568_6530014787704088173_n.jpg)
11 กุมภาพันธ์ 2567 : นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ และนายสุพจน์ สุขแยง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ ต้อนรับ ดร.อัจฉรา ช่วยนุ่ม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงใหม่ ในโอกาสตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ณ สนามสอบโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ