กิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชมนพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินีประจำปีพุทธศักราช 2567 ณ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
วันที่ 30 พ.ค. 2567![กิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชมนพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินีประจำปีพุทธศักราช 2567 ณ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ uploads/2/2024-06/444469667_122154672014089568_7606746761107482424_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-06/444469667_122154672014089568_7606746761107482424_n.jpg)
น พฤหัสบดี ที่ 30 พฤษภาคม พ.ศ.2567 : นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการสถานศึกษา นำคณะบริหาร คณะครู นักศึกษาวิชาทหารปี 3 สภานักเรียน โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ร่วมกับกองบิน 41 นำโดยนาวาอากาศเอกปรธร จีระวัฒน์ ผู้บังคับการกองบิน 41 กิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ทำความสะอาดระบายน้ำหน้าป้ายและรั้ว ตัดตกแต่งกิ่งต้นไม้ทำความสะอาดพื้นที่ภายในและภายนอกโรงเรียน เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชมนพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินีประจำปีพุทธศักราช 2567 ณ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ