เยี่ยมชมและให้กำลังใจนักเรียนและครูผู้ดูแล ฝึกซ้อมนักเรียน ในสนามการแข่งขันหุ่นยนต์ งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 สหวิทยาเขตกลุ่มดอยสุเทพ
วันที่ 3 ธ.ค. 2566![เยี่ยมชมและให้กำลังใจนักเรียนและครูผู้ดูแล ฝึกซ้อมนักเรียน ในสนามการแข่งขันหุ่นยนต์ งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 สหวิทยาเขตกลุ่มดอยสุเทพ uploads/2/2023-12/407760516_122119261922089568_4059313408836836141_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-12/407760516_122119261922089568_4059313408836836141_n.jpg)
3 ธันวาคม 2566 : นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พร้อมด้วย นายสุพจน์ สุขแยง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยกลุ่มบริหารงบประมาณ เยี่ยมชมและให้กำลังใจนักเรียนและครูผู้ดูแล ฝึกซ้อมนักเรียน ในสนามการแข่งขันหุ่นยนต์ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เนื่องในโอกาส งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 สหวิทยาเขตกลุ่มดอยสุเทพ ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ 2-3 ธันวาคม 2566 ณ ห้องประชุมวัฒโนทัยพายัพ 84 ปี โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่