เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายสักการะพระราชชายาเจ้าดารารัศมี พระราชชายาในพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5
วันที่ 9 ธ.ค. 2566![เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายสักการะพระราชชายาเจ้าดารารัศมี พระราชชายาในพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 uploads/2/2023-12/408772168_122120674466089568_8776064628479801732_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-12/408772168_122120674466089568_8776064628479801732_n.jpg)
9 ธันวาคม 2566 : นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงบประมาณ นำคณะครูโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายสักการะพระราชชายาเจ้าดารารัศมี พระราชชายาในพระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 ณ พระอนุสาวรีย์พระราชชายาเจ้าดารารัศมี พิพิธภัณฑ์พระตำหนักดาราภิรมย์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่