พิธีสถาปนาคณะกรรมการสภานักเรียน ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 15 มิ.ย. 2566![พิธีสถาปนาคณะกรรมการสภานักเรียน ประจำปีการศึกษา 2565 uploads/2/2023-07/353635282_588776443387926_8843064722049322323_n.jpg](uploads/2/2023-07/353635282_588776443387926_8843064722049322323_n.jpg)
15 มิถุนายน 2566 : โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ โดยงานสภานักเรียน กลุ่มบริหารกิจการนักเรียน จัดพิธีสถาปนาคณะกรรมการสภานักเรียน โดยได้รับเกียรติจาก นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เป็นประธานในพิธี พร้อมทั้งฝ่ายบริหารโรงเรียน คณะครู ได้ให้เกียรติร่วมพิธีสถาปนาคณะกรรมการสภานักเรียน โดยในพิธีมีการมอบเครื่องแบบและประดับเข็มให้แก่คณะกรรมการสภานักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 และมอบเกียรติบัตรเชิดชูเกียรติให้กับคณะกรรมการสภานักเรียน ประจำปีการศึกษา 2565