ต้อนรับ นางสาวเบญญาดา รัตนจินดาศรี ตำแหน่ง ครู วิชาเอกภาษาอังกฤษ ย้ายมาจาก โรงเรียนอนุบาลสุราษฎร์ธานี
วันที่ 29 พ.ค. 2566![ต้อนรับ นางสาวเบญญาดา รัตนจินดาศรี ตำแหน่ง ครู วิชาเอกภาษาอังกฤษ ย้ายมาจาก โรงเรียนอนุบาลสุราษฎร์ธานี uploads/2/2023-06/350772199_3418993951647681_8800699353193736105_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-06/350772199_3418993951647681_8800699353193736105_n.jpg)
29 พฤษภาคม 2566 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้รองผู้อำนวยการโรงเรียนและหัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศที่ 1 พร้อมด้วยคณะครูในกลุ่มสาระฯให้การต้อนรับ นางสาวเบญญาดา รัตนจินดาศรี ตำแหน่ง ครู วิชาเอกภาษาอังกฤษ
ย้ายมาจาก โรงเรียนอนุบาลสุราษฎร์ธานี
ณ ลานพระราชานุสาวรีย์สมเด็จพระศรีสวรินทิราบรมราชเทวี พระพันวัสสาอัยยิกาเจ้า โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ