จัดกิจกรรม"สังสรรค์วันปีใหม่ ครูเก่าวัฒโนทัย ณ ลานใต้อาคาร 117 ปีโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
วันที่ 20 ม.ค. 2567![จัดกิจกรรม"สังสรรค์วันปีใหม่ ครูเก่าวัฒโนทัย ณ ลานใต้อาคาร 117 ปีโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ uploads/2/2024-01/420444744_122129173430089568_2233021903881568698_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-01/420444744_122129173430089568_2233021903881568698_n.jpg)
วันเสาร์ที่ 20 มกราคม 2567 นายพิพัฒน์ สายสอน และผู้บริหารโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพให้การต้อนรับชมรมครูเก่าวัฒโนทัยพายัพในการจัดกิจกรรม"สังสรรค์วันปีใหม่ ครูเก่าวัฒโนทัย ณ ลานใต้อาคาร 117 ปีโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพบรรยายกาศอบอุ่นสนุกสนานในการกลับมาพบกันในบรรยากาศโรงเรียนที่เคยทำงานเคยอยู่เคยผูกพัน