ร่วมงานทำบุญวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียนบ้านกาดวิทยาคม ครบรอบ 46 ปี
วันที่ 2 มิ.ย. 2566![ร่วมงานทำบุญวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียนบ้านกาดวิทยาคม ครบรอบ 46 ปี uploads/2/2023-06/350963766_759068865901278_5104743103590272397_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-06/350963766_759068865901278_5104743103590272397_n.jpg)
นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นางญาณิศา คำภิระ และนางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ร่วมงานทำบุญวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียนบ้านกาดวิทยาคม ครบรอบ 46 ปี (2 มิถุนายน 2566) ณ โรงเรียนบ้านกาดวิทยาคม อ.แม่วาง จ.เชียงใหม่