ร่วมแสดงความยินดีกับ ดร.วัลภมาภรณ์ อาจนาเสียว ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนจอมทอง อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 12 ต.ค. 2566![ร่วมแสดงความยินดีกับ ดร.วัลภมาภรณ์ อาจนาเสียว ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนจอมทอง อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่ uploads/2/2023-10/387864859_646840324248204_5848099644930717925_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-10/387864859_646840324248204_5848099644930717925_n.jpg)
12 ตุลาคม 2566 : นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พร้อมด้วย ดร.สุพจน์ สุขแยง นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม และนางสาวนภลัย เกลื่อนกระโทก รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เป็นตัวแทนคณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ร่วมแสดงความยินดีกับ ดร.วัลภมาภรณ์ อาจนาเสียว ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนจอมทอง อำเภอจอมทอง จังหวัดเชียงใหม่