กิจกรรม "วัฒโนทัยร่วมใจบริจาคโลหิต" ร่วมกับธนาคารเลือด โรงพยาบาลมหาราชนครเชียงใหม่
วันที่ 5 ส.ค. 2565![กิจกรรม "วัฒโนทัยร่วมใจบริจาคโลหิต" ร่วมกับธนาคารเลือด โรงพยาบาลมหาราชนครเชียงใหม่ uploads/2/2022-12/297871721_3135391536726889_6122624229262467854_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2022-12/297871721_3135391536726889_6122624229262467854_n.jpg)
นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ได้มอบหมายนางกัญญา ไชยพรหม หัวหน้างานอนามัยโรงเรียนและพยาบาล กลุ่มบริหารกิจการนักเรียน จัดกิจกรรม "วัฒโนทัยร่วมใจบริจาคโลหิต" ร่วมกับธนาคารเลือด โรงพยาบาลมหาราชนครเชียงใหม่ เพื่อเป็นการส่งเสริมการทำความดี มีจิตสาธารณะ วันศุกร์ ที่ 5 สิงหาคม 2565 เวลา 08.30-12.00 น. ณ ห้องประชุมดอกปีบ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ