ให้การต้อนรับ นางจารุณี ณิลกำแหง อดีตรองผู้อำนวยการโรงเรียนนวมินทราชูทิศ พายัพ
วันที่ 23 ม.ค. 2567![ให้การต้อนรับ นางจารุณี ณิลกำแหง อดีตรองผู้อำนวยการโรงเรียนนวมินทราชูทิศ พายัพ uploads/2/2024-01/421884686_122129778164089568_1019318612587340934_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-01/421884686_122129778164089568_1019318612587340934_n.jpg)
23 มกราคม 2567 เวลา 08.39 น. : นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้นางสาวนภลัย เกลื่อนกระโทก รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงบประมาณ ตัวแทนคณะครู บุคลากรทางการศึกษาและสภานักเรียนโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ให้การต้อนรับ นางจารุณี ณิลกำแหง อดีตรองผู้อำนวยการโรงเรียนนวมินทราชูทิศ พายัพ ในโอกาสเข้าสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ของโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พระเจ้าแค่งคม ท้าวมหาพรหมพระราชานุสาวรีย์สมเด็จพระศรีสวรินทิราบรมราชเทวี พระพันวัสสาอัยยิกาเจ้า ที่เคารพสักการะของชาวฟ้า ขาว เพื่อความเป็นสิริมงคล ก่อนที่จะเข้าสู่พิธีรับตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพในเวลา 14.19 น. ณ หอประชุมวัฒโนทัยพายัพ 84 ปี