ต้อนรับนาย ชเว วอน-ซอก (Mr.Choi Won Seok) ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาเกาหลี ประจำประเทศไทย
วันที่ 6 มิ.ย. 2566![ต้อนรับนาย ชเว วอน-ซอก (Mr.Choi Won Seok) ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาเกาหลี ประจำประเทศไทย uploads/2/2023-07/353448238_596185945980309_1474816941558654192_n.jpg](uploads/2/2023-07/353448238_596185945980309_1474816941558654192_n.jpg)
นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นางสาวณัฎฐา จันสุวรรณกุล รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ พร้อมด้วยนางสาวจรรยาพร ชัยวงค์, นางสาวศศิธร ศักดิ์ธนานนท์ และ Ms. Hanna Kim คณะครูผู้สอนภาษาเกาหลี กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศที่ 2 โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ให้การต้อนรับนาย ชเว วอน-ซอก (Mr.Choi Won Seok) ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาเกาหลี ประจำประเทศไทย โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเข้าเยี่ยมชมการศึกษาภาษาเกาหลีของโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ณ ห้องสารสนเทศ อาคารวัฒนา โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่