นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เป็นตัวแทนแสดงควมยินดีรองผู้อำนวยการสายพิณ สวนใจ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนดอยเต่าวิทยาคมเรียนดอ
วันที่ 29 ต.ค. 2565![นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เป็นตัวแทนแสดงควมยินดีรองผู้อำนวยการสายพิณ สวนใจ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนดอยเต่าวิทยาคมเรียนดอ uploads/2/2022-12/312623229_441814004750838_697483167999894687_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2022-12/312623229_441814004750838_697483167999894687_n.jpg)
โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่ โดยนายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมาย นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เป็นตัวแทนคณะบริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพร่วมต้อนรับและมอบช่อดอกไม้แสดงควมยินดีรองผู้อำนวยการสายพิณ สวนใจ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนดอยเต่าวิทยาคม โดยมี คณะผู้บริหารสถานศึกษา คณะกรรมการสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา นักเรียน และ แขกผู้มีเกียรติ ร่วมเป็นเกียรติในพิธีต้อนรับและแสดงความยินดี เมื่อเร็วๆนี้ ณ โรงเรียนดอยเต่าวิทยาคม อำเภอดอยเต่า จังหวัดเชียงใหม่