คณะผู้บริหาร ตัวแทนข้าราชการครูโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เข้าร่วมบันทึกเทปโทรทัศน์ ถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
วันที่ 31 พ.ค. 2567![คณะผู้บริหาร ตัวแทนข้าราชการครูโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เข้าร่วมบันทึกเทปโทรทัศน์ ถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี uploads/2/2024-06/445712570_122154777278089568_2769384001858024970_n.jpg](uploads/2/2024-06/445712570_122154777278089568_2769384001858024970_n.jpg)
นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ นำคณะผู้บริหาร ตัวแทนข้าราชการครูโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงใหม่ เข้าร่วมบันทึกเทปโทรทัศน์ ถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567