การประชุมคณะผู้บริหาร คณะครู ก่อนเปิดภาคเรียน ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565
วันที่ 27 ต.ค. 2565![การประชุมคณะผู้บริหาร คณะครู ก่อนเปิดภาคเรียน ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 uploads/2/2022-12/313089212_440515318214040_5221811853606921687_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2022-12/313089212_440515318214040_5221811853606921687_n.jpg)
27 ตุลาคม 2565 : โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่ จัดการประชุมคณะผู้บริหาร คณะครู ก่อนเปิดภาคเรียน ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 โดยมี นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เป็นประธานในการประชุม เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมในการจัดการเรียนการสอน ในภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 พร้อมทั้งได้มอบเครื่องคอมพิวเตอร์โน๊ตบุ๊กแบบพกพาให้กับกลุ่มสาระการเรียนรู้ทั้ง 11 กลุ่มสาระและอีก 1 กลุ่มงาน เพื่อนำไปใช้สนับสนุนการจัดกิจกรรมการเรียนการสอนของนักเรียน เพื่อให้เกิดประสิทธิภาพและประสิทธิผลสูงสุด