กลุ่มสาระการเรียนรู้เทคโนโลยี เข้าร่วมการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ภาคเหนือ ณ โรงเรียนสา และ มทร.น่าน จำนวน 9 รายการ
วันที่ 3 ก.พ. 2566![กลุ่มสาระการเรียนรู้เทคโนโลยี เข้าร่วมการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ภาคเหนือ ณ โรงเรียนสา และ มทร.น่าน จำนวน 9 รายการ uploads/2/2023-02/328564623_721346996159208_7503616783222401362_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-02/328564623_721346996159208_7503616783222401362_n.jpg)
31 มกราคม - 3 กุมภาพันธ์ 2566 : กลุ่มสาระการเรียนรู้เทคโนโลยี เข้าร่วมการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับชาติ ภาคเหนือ ณ โรงเรียนสา และ มทร.น่าน จำนวน 9 รายการ ผลการแข่งขัน คือ ได้รับเหรียญทอง จำนวน 6 รายการ เหรียญเงิน จำนวน 2 รายการ และเหรียญทองแดง จำนวน 1 รายการ