ระดับชั้น ม.5 นำนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จำนวน 502 คน เข้าร่วมกิจกรรม''ประเพณีมหาเวสสันดรชาดก มรดกชาติ''
วันที่ 24 พ.ย. 2566![ระดับชั้น ม.5 นำนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จำนวน 502 คน เข้าร่วมกิจกรรม''ประเพณีมหาเวสสันดรชาดก มรดกชาติ'' uploads/2/2023-12/405792868_122117748500089568_7930090116315924533_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-12/405792868_122117748500089568_7930090116315924533_n.jpg)
วันศุกร์ที่ 24พฤศจิกายน 2566 นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมาย นางสาวนภลัย เกลื่อนกระโทก รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ผู้ประสานกิจกรรม นำโดย นางศศิณัฐ อินต๊ะ
หัวหน้าระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 คณะครูที่ปรึกษาและคณะครูผู้สอนระดับชั้น ม.5 นำนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 จำนวน 502 คน เข้าร่วมกิจกรรม''ประเพณีมหาเวสสันดรชาดก มรดกชาติ''