นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน ร่วมเป็นเกียรติพิธีเปิดงานศิลปหัตกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 ภาคเหนือ
วันที่ 26 ม.ค. 2566![นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน ร่วมเป็นเกียรติพิธีเปิดงานศิลปหัตกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 ภาคเหนือ uploads/2/2023-01/326065939_3444174472472449_75356786474008369_n.jpg](uploads/2/2023-01/326065939_3444174472472449_75356786474008369_n.jpg)
วันที่ 26 มกราคม 2566 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ได้มอบหมายให้ นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน ร่วมเป็นเกียรติพิธีเปิดงานศิลปหัตกรรมนักเรียน ระดับชาติ ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 ภาคเหนือ (โรงเรียนเฉพาะความพิการประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น) ณ ศูนย์ฝึกอาชีพ โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคเหนือในพระบรมชินูปถัมภ์ฯ อำเภอสันทราย จังหวัดเชียงใหม่