ร่วมทำบุญ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียนไชยปราการ ครบรอบ 63 ปี ในวันที่ 16 กรกฎาคม 2566 ณ หอประชุมพรหมประดิษฐ์ โรงเรียนไชยปราการ อำเภอไชยปราการ จังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 14 ก.ค. 2566![ร่วมทำบุญ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียนไชยปราการ ครบรอบ 63 ปี ในวันที่ 16 กรกฎาคม 2566 ณ หอประชุมพรหมประดิษฐ์ โรงเรียนไชยปราการ อำเภอไชยปราการ จังหวัดเชียงใหม่ uploads/2/2023-07/360125316_601211305477773_5279233096651323860_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-07/360125316_601211305477773_5279233096651323860_n.jpg)
นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นางญาณิศา คำภิระ รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เดินทางไปร่วมทำบุญ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียนไชยปราการ ครบรอบ 63 ปี ในวันที่ 16 กรกฎาคม 2566 ณ หอประชุมพรหมประดิษฐ์ โรงเรียนไชยปราการ อำเภอไชยปราการ จังหวัดเชียงใหม่