นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เดินทางไปร่วมแสดงความยินดี กับ ผู้อำนวยการระวี คงภาษี ในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม จังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 28 ต.ค. 2565![นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เดินทางไปร่วมแสดงความยินดี กับ ผู้อำนวยการระวี คงภาษี ในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม จังหวัดเชียงใหม่ uploads/2/2022-12/313254491_441170004815238_8528427638084363854_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2022-12/313254491_441170004815238_8528427638084363854_n.jpg)
28 ตุลาคม 2565 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ประธานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการศึกษามัธยมศึกษา จังหวัดเชียงใหม่ เดินทางไปร่วมแสดงความยินดี กับ ผู้อำนวยการระวี คงภาษี ในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม จังหวัดเชียงใหม่โดยมี คณะผู้บริหารสถานศึกษา คณะกรรมการสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา นักเรียน และ แขกผู้มีเกียรติ ร่วมเป็นเกียรติในพิธีต้อนรับและแสดงความยินดี ณ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม อำเภอสันป่าตอง จังหวัดเชียงใหม่