บรรยากาศการมอบตัวนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
วันที่ 1 เม.ย. 2566![บรรยากาศการมอบตัวนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 uploads/2/2023-04/339168276_6029836873774598_3912752085067186655_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-04/339168276_6029836873774598_3912752085067186655_n.jpg)
1 เมษายน 2566 : โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จ.เชียงใหม่ ได้ทำการรับมอบตัวนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึกษา 2566 พร้อมเตรียมความพร้อมในการเป็นนักเรียนโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พร้อมกันนั้น นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พร้อมด้วยทีมบริหารโรงเรียนได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจ บุคลากรผู้ปฏิบัติหน้าที่ รวมทั้งนักเรียนและผู้ปกครอง