คณะครูในกลุ่มสาระ ฯ เข้าศึกษาดูงานการบริหาร จัดการที่เป็นเลิศของ กลุ่มสาระการเรียนรู้กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน โรงเรียนบุญวาทย์ จังหวัดลำปาง และโรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่
วันที่ 9 ก.พ. 2566![คณะครูในกลุ่มสาระ ฯ เข้าศึกษาดูงานการบริหาร จัดการที่เป็นเลิศของ กลุ่มสาระการเรียนรู้กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน โรงเรียนบุญวาทย์ จังหวัดลำปาง และโรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่ uploads/2/2023-04/328700817_1671556629926791_2219938648939539952_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-04/328700817_1671556629926791_2219938648939539952_n.jpg)
นที่ 9-10 กุมภาพันธ์ 2566 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นางสุรีย์รัตน์ โอฬารสกุล หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน พร้อมด้วยคณะครูในกลุ่มสาระ ฯ เข้าศึกษาดูงานการบริหาร จัดการที่เป็นเลิศของ กลุ่มสาระการเรียนรู้กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน โรงเรียนบุญวาทย์ จังหวัดลำปาง และโรงเรียนพิริยาลัยจังหวัดแพร่
ข่าว/ภาพ เครือข่ายประชาสัมพันธ์กลุ่มสาระการเรียนรู้กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน