ร่วมถวายพวงมาลาและถวายราชสดุดี เนื่องในวันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า ประจำปี 2566
วันที่ 25 พ.ย. 2566![ร่วมถวายพวงมาลาและถวายราชสดุดี เนื่องในวันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า ประจำปี 2566 uploads/2/2023-12/405759724_122117339750089568_8417321547988859825_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-12/405759724_122117339750089568_8417321547988859825_n.jpg)
วันเสาร์ ที่ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้งานลูกเสือและยุวกาชาด พร้อมกองลูกเสือ เนตรนารี โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ร่วมถวายพวงมาลาและถวายราชสดุดี
เนื่องในวันสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า ประจำปี 2566
ณ โรงเรียงยุพราชวิทยาลัย จังหวัดเชียงใหม่