ร่วมสนับสนุนการประชุมสัมมนาทางวิชาการ ส.บ.ม.ท. ทิศทางการบริหารสู่คุณภาพ เรียนดี มีความสุข และการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566
วันที่ 14 ก.พ. 2567![ร่วมสนับสนุนการประชุมสัมมนาทางวิชาการ ส.บ.ม.ท. ทิศทางการบริหารสู่คุณภาพ เรียนดี มีความสุข และการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 uploads/2/2024-02/424955242_122134457048089568_2073347018018474541_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-02/424955242_122134457048089568_2073347018018474541_n.jpg)
13-14 กุมภาพันธ์ 2567 : นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ประธานสาขา ส.บ.ม.ท. เชียงใหม่ พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการโรงเรียน นำบุคลากรทางการศึกษา ร่วมสนับสนุนและให้การต้อนรับต้อนผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษาแห่งประเทศไทย ในการจัดประชุมสัมมนาทางวิชาการ เรื่อง ทิศทางการบริหารสู่คุณภาพ เรียนดี มีความสุข และการประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 ณ ท่าอากาศยานนานาชาติเชียงใหม่ และโรงแรมดิเอ็มเพรส อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่