เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการอาสาสมัครเอเอฟเอส ระดับภูมิภาค(ภาคเหนือ) ประจำปี2567 จัดโดยมูลนิธิเอเอฟเอส ประเทศไทย ณ โรงแรมอโมร่าท่าแพ จังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 7 ก.พ. 2567![เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการอาสาสมัครเอเอฟเอส ระดับภูมิภาค(ภาคเหนือ) ประจำปี2567 จัดโดยมูลนิธิเอเอฟเอส ประเทศไทย ณ โรงแรมอโมร่าท่าแพ จังหวัดเชียงใหม่ uploads/2/2024-02/421969812_122133024896089568_9114122843677172785_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-02/421969812_122133024896089568_9114122843677172785_n.jpg)
วันอังคารที่ 6 กุมภาพันธ์ 2567 นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพและประธานเอเอฟเอสเขตเชียงใหม่/ศูนย์อุปถัมภ์โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นางสาวนภลัย เกลื่อนกระโทก รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพและรองประธานเอเอฟเอสเขตเชียงใหม่/ศูนย์อุปถัมภ์โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พร้อมด้วย นางสาววีณประภา เชิงเชาว์ ครูผู้ประสานงานเอเอฟเอสเขตเชียงใหม่และนางภธิรารัช นันติ ครูผู้ประสานงานศูนย์อุปถัมภ์โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการอาสาสมัครเอเอฟเอส ระดับภูมิภาค(ภาคเหนือ) ประจำปี2567 จัดโดยมูลนิธิเอเอฟเอส ประเทศไทย ณ โรงแรมอโมร่าท่าแพ จังหวัดเชียงใหม่