ร่วมทำบุญ เนื่องในโอกาสพิธีทำบุญปล่อยปลา และพิธีทำบุญครบรอบ 50 ปี โรงเรียนดอยสะเก็ดวิทยาคม ณ หอประชุมโรงเรียนดอยสะเก็ด อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่
วันที่ 26 ก.ค. 2566![ร่วมทำบุญ เนื่องในโอกาสพิธีทำบุญปล่อยปลา และพิธีทำบุญครบรอบ 50 ปี โรงเรียนดอยสะเก็ดวิทยาคม ณ หอประชุมโรงเรียนดอยสะเก็ด อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่ uploads/2/2023-07/362996082_606568931608677_1269003551160088341_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-07/362996082_606568931608677_1269003551160088341_n.jpg)
วันที่ 26 กรกฎาคม 2566 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นางญาณิศา คำภิระ รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน พร้อมด้วย นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงบประมาณ เดินทางไปร่วมทำบุญ เนื่องในโอกาสพิธีทำบุญปล่อยปลา และพิธีทำบุญครบรอบ 50 ปี โรงเรียนดอยสะเก็ดวิทยาคม ณ หอประชุมโรงเรียนดอยสะเก็ด อำเภอดอยสะเก็ด จังหวัดเชียงใหม่