ร่วมพิธีทำบุญวันสถาปนาโรงเรียนนวมินทราชูทิศ พายัพ ครบรอบ 37 ปี
วันที่ 24 ก.ค. 2566![ร่วมพิธีทำบุญวันสถาปนาโรงเรียนนวมินทราชูทิศ พายัพ ครบรอบ 37 ปี uploads/2/2023-07/362921417_606064088325828_8312140689779722579_n_1.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-07/362921417_606064088325828_8312140689779722579_n_1.jpg)
วันจันทร์ที่ 24 กรกฎาคม 2566 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พร้อมด้วยนางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เป็นตัวแทนคณะครู นักเรียนและบุคลากรโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ร่วมพิธีทำบุญวันสถาปนาโรงเรียนนวมินทราชูทิศ พายัพ ครบรอบ 37 ปี