พิธีเปิดสนามใหม่และทำบุญทอดผ้าป่าสามัคคี เนื่องในโอกาสสถาปนาโรงเรียน ครบรอบ 8 ปี ณ หอประชุมเพิ่มบุญโรงเรียนมัธยมกัลยาณิวัฒนาเฉลิมพระเกียรติ ต.บ้านจันทร์ อ.กัลยาณิวั
วันที่ 11 พ.ย. 2565![พิธีเปิดสนามใหม่และทำบุญทอดผ้าป่าสามัคคี เนื่องในโอกาสสถาปนาโรงเรียน ครบรอบ 8 ปี ณ หอประชุมเพิ่มบุญโรงเรียนมัธยมกัลยาณิวัฒนาเฉลิมพระเกียรติ ต.บ้านจันทร์ อ.กัลยาณิวั uploads/2/2022-12/f3.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2022-12/f3.jpg)
วันศุกร์ ที่ 11 พฤศจิกายน 2565 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ประธานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการศึกษามัธยมศึกษา จังหวัดเชียงใหม่ เดินทางไปร่วมเปิดสนามใหม่ร่วมกับคณะผู้บริหาร สพม.เชียงใหม่ พร้อมร่วมทำบุญทอดผ้าป่าสามัคคี เนื่องในโอกาสสถาปนาโรงเรียน ครบรอบ 8 ปี ณ หอประชุมเพิ่มบุญโรงเรียนมัธยมกัลยาณิวัฒนาเฉลิมพระเกียรติ ต.บ้านจันทร์ อ.กัลยาณิวัฒนา จ.เชียงใหม่