ขอแสดงความยินดีและชื่นชมกับ นายอภิวิชญ์ วงษ์วารี
วันที่ 9 พ.ค. 2566![ขอแสดงความยินดีและชื่นชมกับ นายอภิวิชญ์ วงษ์วารี uploads/2/2023-05/345426370_634434591460295_6452591879440162522_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-05/345426370_634434591460295_6452591879440162522_n.jpg)
โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ขอแสดงความยินดีและชื่นชมกับ นายอภิวิชญ์ วงษ์วารี นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/1 ปีการศึกษา 2566 ในโอกาสที่สอบคัคเลือกเข้าเรียนในโรงเรียนเตรียมทหาร ทั้งหมด 4 เหล่า (นายร้อย จปร. , นายร้อยตำรวจ , นายเรือ และ นายเรืออากาศ)