เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ในนามตัวแทนโรงเรียน และร่วมกิจกรรมงานประเพณีใส่ขันดอกบูชาเสาอินทขิล ณ วัดเจดีย์หลวงวรวิหาร
วันที่ 18 พ.ค. 2566![เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ในนามตัวแทนโรงเรียน และร่วมกิจกรรมงานประเพณีใส่ขันดอกบูชาเสาอินทขิล ณ วัดเจดีย์หลวงวรวิหาร uploads/2/2023-05/346635385_196066366660289_8741274332741882240_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-05/346635385_196066366660289_8741274332741882240_n.jpg)
วันที่ 18 พฤษภาคม 2566 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ นำคณะกรรมการบริหารโรงเรียน พร้อมด้วยตัวแทนคณะครูและบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพเข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ในนามตัวแทนโรงเรียน และร่วมกิจกรรมงานประเพณีใส่ขันดอกบูชาเสาอินทขิล ณ วัดเจดีย์หลวงวรวิหาร อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่