ร่วมกิจกรรมทำบุญเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียน และเปิดบ้านวิชาการ "ใต้ร่มพระบารมีนารีรัตนา เบิกฟ้าโอกาสทางการศึกษา ณ เทพศิรินทร์ เชียงใหม่" ณ โรงเรียนเทพศิรินทร์ เชียงใหม่ อำเภอสันป่าตอง จังหวัดเชี
วันที่ 13 ก.พ. 2566![ร่วมกิจกรรมทำบุญเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียน และเปิดบ้านวิชาการ "ใต้ร่มพระบารมีนารีรัตนา เบิกฟ้าโอกาสทางการศึกษา ณ เทพศิรินทร์ เชียงใหม่" ณ โรงเรียนเทพศิรินทร์ เชียงใหม่ อำเภอสันป่าตอง จังหวัดเชี uploads/2/2023-04/329775945_6234771116555551_3536238552223211448_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-04/329775945_6234771116555551_3536238552223211448_n.jpg)
นจันทร์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566
นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พร้อมด้วย นางสาวณัฎฐา จันสุวรรณกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ และคณะครูหัวหน้ากลุ่มสาระฯ เดินทางไปร่วมกิจกรรมทำบุญเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาโรงเรียน และเปิดบ้านวิชาการ "ใต้ร่มพระบารมีนารีรัตนา เบิกฟ้าโอกาสทางการศึกษา ณ เทพศิรินทร์ เชียงใหม่" ณ โรงเรียนเทพศิรินทร์ เชียงใหม่ อำเภอสันป่าตอง จังหวัดเชียงใหม่
ข่าว/ภาพ เครือข่ายประชาสัมพันธ์งานสำนักงานผู้อำนวยการ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ