ร่วมพิธีเปิดงานศูนย์ฝึกอาชีพ สำหรับนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น
วันที่ 9 ก.ค. 2566![ร่วมพิธีเปิดงานศูนย์ฝึกอาชีพ สำหรับนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น uploads/2/2023-07/358136765_598382715760632_417319070433147404_n.jpg](uploads/2/2023-07/358136765_598382715760632_417319070433147404_n.jpg)
นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้รองผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ซึ่งประกอบด้วย นางญาณิศา คำภิระ นางสาวนภลัย เกลื่อนกระโทกและนางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม ร่วมพิธีเปิดงานศูนย์ฝึกอาชีพ สำหรับนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น รวมทั้งเยี่ยมชมกิจการต่างๆ ของทางโรงเรียน ณ โรงเรียนสอนคนตาบอดภาคเหนือในพระบรมราชินูปถัมภ์ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่