ระดับชั้น ม.4/14 เข้าร่วม “กิจกรรมค่ายบูรณาการวิทยาศาสตร์ นักเรียนชั้น ม.4 โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ เครือข่ายภาคเหนือตอนบน ประจำปีการศึกษา 2566 : นวัตวิถี ไมตรีสัมพันธ์ ฝางชนูฯ สร้างสรรค์ ผูก
วันที่ 15 พ.ย. 2566![ระดับชั้น ม.4/14 เข้าร่วม “กิจกรรมค่ายบูรณาการวิทยาศาสตร์ นักเรียนชั้น ม.4 โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ เครือข่ายภาคเหนือตอนบน ประจำปีการศึกษา 2566 : นวัตวิถี ไมตรีสัมพันธ์ ฝางชนูฯ สร้างสรรค์ ผูก uploads/2/2023-11/402300457_122115745340089568_8754762938989635998_n.jpg](uploads/2/2023-11/402300457_122115745340089568_8754762938989635998_n.jpg)
วันที่ 15 – 17 พฤศจิกายน พ.ศ.2566
นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นายสรายุทธ เริญกาศ นำนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ (SMTE) ระดับชั้น ม.4/14 เข้าร่วม “กิจกรรมค่ายบูรณาการวิทยาศาสตร์ นักเรียนชั้น ม.4 โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ เครือข่ายภาคเหนือตอนบน ประจำปีการศึกษา 2566 : นวัตวิถี ไมตรีสัมพันธ์ ฝางชนูฯ สร้างสรรค์ ผูกพันผองเรา" (Fangchanu Together)” ณ ค่ายโรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ จังหวัดเชียงใหม่