ร่วมพิธีวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ประจำปี 2567
วันที่ 17 ม.ค. 2567![ร่วมพิธีวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ประจำปี 2567 uploads/2/2024-01/419307746_122128978910089568_4579589894172709977_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-01/419307746_122128978910089568_4579589894172709977_n.jpg)
17 มกราคม 2566 : นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นายสุพจน์ สุขแยง รองผู้อำนวยการ พร้อมด้วยคณะครูโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เข้าร่วมพิธีวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ประจำปี 2567 ณ ห้องนิทรรศการ 1 ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา อำเภอแม่ริม จังหวัดเชียงใหม่