กิจกรรมยกย่องเชิดชูเกียรติแก่บุคคลต้นแบบ ประจำปี 2566
วันที่ 19 ก.ค. 2566![กิจกรรมยกย่องเชิดชูเกียรติแก่บุคคลต้นแบบ ประจำปี 2566 uploads/2/2023-07/360138113_603564998575737_734508616667163177_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-07/360138113_603564998575737_734508616667163177_n.jpg)
19 กรกฎาคม 2566 : โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่ จัดกิจกรรมยกย่องเชิดชูเกียรติแก่บุคคลต้นแบบ ประจำปี 2566 โดยได้รับเกียรติจาก นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัย เป็นผู้มอบรางวัล ณ บริเวณอาคารร่มฟ้าวัฒโนทัย โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ดังนี้
นางสาวชรินรัตน์ อินทะวัน ครู กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
นายกิตติภพ ไชยเมฆา นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/3