เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ พิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีวางพวงมาลาราชสักการะ เนื่องในวันนวมินทรมหาราช 13 ตุลาคม 2566
วันที่ 13 ต.ค. 2566![เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ พิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีวางพวงมาลาราชสักการะ เนื่องในวันนวมินทรมหาราช 13 ตุลาคม 2566 uploads/2/2023-10/391751132_647229394209297_7876295148028945131_n.jpg](uploads/2/2023-10/391751132_647229394209297_7876295148028945131_n.jpg)
13 ตุลาคม 2566
นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม พร้อมทั้ง นางสาวนภลัย เกลื่อนกระโทก รองผู้อำนวยการ นำคณะครูโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ พิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีวางพวงมาลาราชสักการะ เนื่องในวันนวมินทรมหาราช 13 ตุลาคม 2566 ณ ห้องนิทรรศการ 1 ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา จังหวัดเชียงใหม่