งาน “ราตรีฟ้าขาว”ประจำปี 2566 ของสมาคมศิษย์เก่าวัฒโนทัยพายัพ ภาคีเครือข่ายทางการศึกษาของโรงเรียน ณ อาคารร่มฟ้าวัฒโนทัย โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ
วันที่ 16 ธ.ค. 2566![งาน “ราตรีฟ้าขาว”ประจำปี 2566 ของสมาคมศิษย์เก่าวัฒโนทัยพายัพ ภาคีเครือข่ายทางการศึกษาของโรงเรียน ณ อาคารร่มฟ้าวัฒโนทัย โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ uploads/2/2024-01/410862452_122122429196089568_124328944316842068_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-01/410862452_122122429196089568_124328944316842068_n.jpg)
โรงเรียนวัฒโนทัย จังหวัดเชียงใหม่ โดย นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียน
วัฒโนทัยพายัพ พร้อมด้วย นางสาวนารีรัตน์ ธจิตธรรม รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงบประมาณ นางสาวนภลัย เกลื่อนกระโทก รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล นำตัวแทนคณะครู บุคลากรทางการศึกษาและตัวแทนนักเรียนโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ร่วมงาน “ราตรีฟ้าขาว”ประจำปี 2566 ของสมาคมศิษย์เก่าวัฒโนทัยพายัพ ภาคีเครือข่ายทางการศึกษาของโรงเรียน ณ อาคารร่มฟ้าวัฒโนทัย โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ