เข้าร่วมกิจกรรมการอบรมเชิงปฏิบัติการ “การสร้างแนวความคิดและการสร้างทักษะการออกแบบการวิจัยและการประยุกต์ใช้เทคนิคการวิเคราะห์ทดสอบขั้นสูงเพื่อการพัฒนานวัตกรรม”
วันที่ 11 พ.ย. 2566![เข้าร่วมกิจกรรมการอบรมเชิงปฏิบัติการ “การสร้างแนวความคิดและการสร้างทักษะการออกแบบการวิจัยและการประยุกต์ใช้เทคนิคการวิเคราะห์ทดสอบขั้นสูงเพื่อการพัฒนานวัตกรรม” uploads/2/2023-11/402302796_122114469500089568_4158221157500480928_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-11/402302796_122114469500089568_4158221157500480928_n.jpg)
11 พฤศจิกายน 2566
นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้ นางสิตาวีร์ ระมิงค์วงศ์ นางสาวนันท์กาญ แสงเรือน และนางบุศรา ปาระมี นำนักเรียนชั้น ม.4/14 โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ (SMTE) เข้าร่วมกิจกรรมการอบรมเชิงปฏิบัติการ “การสร้างแนวความคิดและการสร้างทักษะการออกแบบการวิจัยและการประยุกต์ใช้เทคนิคการวิเคราะห์ทดสอบขั้นสูงเพื่อการพัฒนานวัตกรรม”
โดยความร่วมมือระหว่าง โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ฯ (SMTE) ศูนย์บริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี และหลักสูตรนวัตกรรมเคมีอุตสาหกรรม คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยแม่โจ้