ร่วมทำบุญในงานทอดผ้าสามัคคีการศึกษา เนื่องในวาระครบรอบ 63 ปี โรงเรียนบ้านเปียง-สันป่าตองวิทยาคม
วันที่ 14 ก.ค. 2566![ร่วมทำบุญในงานทอดผ้าสามัคคีการศึกษา เนื่องในวาระครบรอบ 63 ปี โรงเรียนบ้านเปียง-สันป่าตองวิทยาคม uploads/2/2023-07/359774899_600610075537896_1722729273671150802_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-07/359774899_600610075537896_1722729273671150802_n.jpg)
วันที่ 14 กรกฎาคม 2566 : นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ พร้อมด้วย นางศรีภรณ์ ณะวงศ์ษา ผู้ช่วยผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานอำนวยการ เดินทางไปร่วมทำบุญในงานทอดผ้าสามัคคีการศึกษา เนื่องในวาระครบรอบ 63 ปี โรงเรียนบ้านเปียง-สันป่าตองวิทยาคม โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม ณ โรงเรียนสันป่าตองวิทยาคม อำเภอสันป่าตอง จังหวัดเชียงใหม่