ร่วมพิธีเปิดงานพร้อมรับโล่งานประชุมวิชาการ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ครั้งที่ 15 ปีการศึกษา 2566 โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม กลุ่มภาคเหนือตอนบน ณ โรงเรียนยุ
วันที่ 24 ก.ค. 2566![ร่วมพิธีเปิดงานพร้อมรับโล่งานประชุมวิชาการ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ครั้งที่ 15 ปีการศึกษา 2566 โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม กลุ่มภาคเหนือตอนบน ณ โรงเรียนยุ uploads/2/2023-09/363023526_607126301552940_7138228240469842497_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-09/363023526_607126301552940_7138228240469842497_n.jpg)
วันที่ 24 กรกฎาคม 2566 นายสุพล ประสานศรี ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ มอบหมายให้นางสาวณัฎฐา จันสุวรรณกุล เข้าร่วมพิธีเปิดงานพร้อมรับโล่งานประชุมวิชาการ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ครั้งที่ 15 ปีการศึกษา 2566 โครงการห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม กลุ่มภาคเหนือตอนบน ณ โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย จังหวัดเชียงใหม่