ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ และคณะรองผู้อำนวยการโรงเรียน ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะครูที่ปฏิบัติหน้าที่ในการจัดสอบและนักเรียนที่มาสอบคัดเลือกเข้าเรียนห้องพิเศษ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึก
วันที่ 18 ก.พ. 2567![ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ และคณะรองผู้อำนวยการโรงเรียน ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะครูที่ปฏิบัติหน้าที่ในการจัดสอบและนักเรียนที่มาสอบคัดเลือกเข้าเรียนห้องพิเศษ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึก uploads/2/2024-02/424958441_122135182724089568_6526847017811004210_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2024-02/424958441_122135182724089568_6526847017811004210_n.jpg)
วันอาทิตย์ ที่ 18 กุมภาพันธ์ 2567 : นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ และคณะรองผู้อำนวยการโรงเรียน ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจคณะครูที่ปฏิบัติหน้าที่ในการจัดสอบและนักเรียนที่มาสอบคัดเลือกเข้าเรียนห้องพิเศษ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ปีการศึกษา 2567 ณ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ