ต้อนรับและให้กำลังใจแก่คณะครูและนักเรียนในสหวิทยาเขตกลุ่มดอยสุเทพ ที่มาทำการแข่งขันในงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71
วันที่ 2 ธ.ค. 2566![ต้อนรับและให้กำลังใจแก่คณะครูและนักเรียนในสหวิทยาเขตกลุ่มดอยสุเทพ ที่มาทำการแข่งขันในงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 uploads/2/2023-12/407453066_122119013012089568_6374691203829204767_n.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2023-12/407453066_122119013012089568_6374691203829204767_n.jpg)
นายพิพัฒน์ สายสอน ผู้อำนวยการโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ประธานสนามการแข่งขันโรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ให้การต้อนรับคณะครูและนักเรียนในสหวิทยาเขตกลุ่มดอยสุเทพ ที่มาทำการแข่งขันในงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 สหวิทยาเขตกลุ่มดอยสุเทพ ณ โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ