เด็กชายพีรดนย์ หิรัญบดินทร์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1/8 รับรางวัล รองชนะเลิศอันดับ 2 การประกวดผลงานศิลปะจากขยะอิเล็กทรอนิกส์
วันที่ 14 ธ.ค. 2565![เด็กชายพีรดนย์ หิรัญบดินทร์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1/8 รับรางวัล รองชนะเลิศอันดับ 2 การประกวดผลงานศิลปะจากขยะอิเล็กทรอนิกส์ uploads/2/2022-12/5c4ae2eb2c20a1c7ff1a2e1d06833ab7.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2022-12/5c4ae2eb2c20a1c7ff1a2e1d06833ab7.jpg)
โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่ ขอแสดงความชื่นชมและยินดี กับคนเก่งลูกฟ้า-ขาว เด็กชายพีรดนย์ หิรัญบดินทร์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1/8 รับรางวัล รองชนะเลิศอันดับ 2 การประกวดผลงานศิลปะจากขยะอิเล็กทรอนิกส์