นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1/7 โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่ คว้ารางวัล อันดับที่ 3 ในการแข่งขันฟุตซอล PCRU CUP ครั้งที่ 1
วันที่ 29 ต.ค. 2565![นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1/7 โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่ คว้ารางวัล อันดับที่ 3 ในการแข่งขันฟุตซอล PCRU CUP ครั้งที่ 1 uploads/2/2022-11/0daddde197d023cdd61a1b483d04213c.jpg](https://www.wattano.ac.th/news/core/public/uploads/2/2022-11/0daddde197d023cdd61a1b483d04213c.jpg)
โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ ขอแสดงความชื่นชมและยินดี กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1/7 โรงเรียนวัฒโนทัยพายัพ จังหวัดเชียงใหม่ คว้ารางวัล อันดับที่ 3 ในการแข่งขันฟุตซอล PCRU CUP ครั้งที่ 1 ทำการแข่งขัน ณ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพรชบูรณ์ นำทีมโดย กัปตันทีม ด.ช. ธีรเทพ ศรีจันทร์ดร ด.ช. ภานุพงศ์ วรรณตระกูล ด.ช.ธนพงศ์ อินต๊ะ เข้าแข่งขันในนาม ทูบีนัมเบอร์วันเชียงใหม่ (ทีมสายบัวคลับ)